ราคาของเคมีภัณฑ์,อะไหล่และค่าแรงต่างๆที่แจ้งไว้ในกระทู้ ซึ่งลงตามวันที่ที่ได้ตอบในกระทู้นั้นๆ อาจจะมีการเปลี่ยนแปลงได้ โดยที่ไม่ได้แจ้งให้ทราบล่วงหน้า
(ซึ่งเป็นไปตามการปรับราคาของผู้ผลิตและผู้ให้บริการ)

ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามราคายางใบปัดน้ำฝน  (อ่าน 7030 ครั้ง)

acvncp

• บุคคลทั่วไป
สอบถามราคายางใบปัดน้ำฝน
« เมื่อ: วันที่ 6 พฤษภาคม 2005, 15:59:49 »

2.4G
  ยางอย่างเดียวด้านคนนั่งราคาเท่าไหร่
  ยางอย่างเดียวด้านคนขับราคาเท่าไหร่

ยางพร้อมก้านด้านคนนั่งราคาเท่าไหร่
  ยางพร้อมก้านด้านคนขับราคาเท่าไหร่

แผนกเทคนิค

RE:สอบถามราคายางใบปัดน้ำฝน
« Reply #1 เมื่อ: วันที่ 7 พฤษภาคม 2005, 13:32:33 »

สวัสดีครับ คุณ acvncp ....
  ยางอย่างเดียวด้านคนนั่งราคา = 280 บาท
  ยางอย่างเดียวด้านคนขับราคา = 355 บาท
  ยางพร้อมก้านด้านคนนั่งราคา = 985 บาท
  ยางพร้อมก้านด้านคนขับราคาเท่าไหร่ = 635 บาท  ครับ
  ...ขอบคุณครับ...

acvncp

« Reply #2 เมื่อ: วันที่ 9 พฤษภาคม 2005, 08:54:40 »

ขอบคุณครับ
  ทำไมยางพร้อมก้านด้านคนขับซึ่งยาวกกว่า ถูกกว่า ด้านคนนั่งครับ
  แล้วด้านคนนั่งยาวกี่นิ้ว ด้านคนขับยาวกี่นิ้วครับ

แผนกเทคนิค

« Reply #3 เมื่อ: วันที่ 10 พฤษภาคม 2005, 13:19:58 »

สวัสดีครับ คุณ acvncp ...
                เป็นราคาที่โตโยต้ากำหนดมาครับ ด้านขวายาง 23 นิ้ว ด้านซ้ายยาง 19 นิ้วครับ
  ...ขอบคุณครับ...

X ปิดหน้าต่างนี้
X ปิดหน้าต่างนี้