ราคาของเคมีภัณฑ์,อะไหล่และค่าแรงต่างๆที่แจ้งไว้ในกระทู้ ซึ่งลงตามวันที่ที่ได้ตอบในกระทู้นั้นๆ อาจจะมีการเปลี่ยนแปลงได้ โดยที่ไม่ได้แจ้งให้ทราบล่วงหน้า
(ซึ่งเป็นไปตามการปรับราคาของผู้ผลิตและผู้ให้บริการ)

ผู้เขียน หัวข้อ: Camry and Altis  (อ่าน 1631 ครั้ง)

วิศวัฒน์

• บุคคลทั่วไป
Camry and Altis
« เมื่อ: วันที่ 1 มิถุนายน 2005, 03:10:26 »

สวัสดีครับ.....คือตอนนี้สนใจรถอยู่ 2 รุ่น คือ Camry กับ Altis
 แต่ตอนนี้ยังไม่มีเอกสารประกอบการพิจารณา  อยากได้โบว์ชัวร์ กับ ใบเสนอราคาของรถทั้ง 2 รุ่นนี้
 อยากให้ส่งเอกสารมาให้หน่อยจะได้ไหม ตามที่อยู่ดังนี้ 51/4 ถ.กาญจนาคม ต.ท่าหิน อ.เมือง จ.ลพบุรี 15000
 จ่าหน้าถึง "วิศวัฒน์  วิลาวัลย์" ถ้ายังงัยช่วยรบกวนส่งให้ด้วยเพราะสนใจจริง ๆ
 ขอบคุณมากครับ

Access denied for user 'apache'@'localhost' (using password: NO)

แผนกขายสาขารามอินทรา

• บุคคลทั่วไป
RE:Camry and Altis
« Reply #1 เมื่อ: วันที่ 1 มิถุนายน 2005, 13:47:49 »

สวัสดีคะคุณวิศวัฒน์
  จัดส่งให้แล้วน่ะค่ะ
  ขอบคุณค่ะ

X ปิดหน้าต่างนี้
X ปิดหน้าต่างนี้