ราคาของเคมีภัณฑ์,อะไหล่และค่าแรงต่างๆที่แจ้งไว้ในกระทู้ ซึ่งลงตามวันที่ที่ได้ตอบในกระทู้นั้นๆ อาจจะมีการเปลี่ยนแปลงได้ โดยที่ไม่ได้แจ้งให้ทราบล่วงหน้า
(ซึ่งเป็นไปตามการปรับราคาของผู้ผลิตและผู้ให้บริการ)

ผู้เขียน หัวข้อ: เบาะ  (อ่าน 1528 ครั้ง)

alien

• บุคคลทั่วไป
เบาะ
« เมื่อ: วันที่ 28 ธันวาคม 2005, 19:51:12 »

เบาะcamryรุ่นใหม่ปรับไฟฟ้าคู่หน้า เป็นอะไหล่นี่เบิกคู่ละกี่บาทครับ
 มีตัวเตือนให้คาดเข็มขัดนิรภัยทั้งคู่ด้วยหรือป่าวครับ จะมาแปลงใส่fortuner

Access denied for user 'apache'@'localhost' (using password: NO)

แผนกอะไหล่สาขารามอินทรา

• บุคคลทั่วไป
RE:เบาะ
« Reply #1 เมื่อ: วันที่ 29 ธันวาคม 2005, 13:59:02 »

สวัสดีครับคุณ alien..
    ..ราคาเบาะของ camry จะเป็นอะไหล่ที่แยกชิ้นมาครับ โดยถ้ารวมอุปกรณ์ครบทั้งหมด จะตกตัวละประมาณ
 80,000 - 100,000 บาท เนื่องจากเบาะรุ่นนี้จะมีถุงลมนิรภัยทางด้านข้างด้วย
 สำหรับไฟเตือนการคาดเข็มขัดนิรภัย จะมีด้านผู้ขับขี่ด้านเดียวครับ..
                        ..ขอบคุณครับ..

X ปิดหน้าต่างนี้
X ปิดหน้าต่างนี้