ราคาของเคมีภัณฑ์,อะไหล่และค่าแรงต่างๆที่แจ้งไว้ในกระทู้ ซึ่งลงตามวันที่ที่ได้ตอบในกระทู้นั้นๆ อาจจะมีการเปลี่ยนแปลงได้ โดยที่ไม่ได้แจ้งให้ทราบล่วงหน้า
(ซึ่งเป็นไปตามการปรับราคาของผู้ผลิตและผู้ให้บริการ)

ผู้เขียน หัวข้อ: รุ่นใหม่จะมาหรือยังครับ  (อ่าน 1517 ครั้ง)

ศักรภพน์

• บุคคลทั่วไป
รุ่นใหม่จะมาหรือยังครับ
« เมื่อ: วันที่ 19 มกราคม 2006, 23:27:54 »

ผมรบกวนสอบถามทางทีมงานหน่อยนะครับ หลังจากที่ออก camry minor change มาแล้ว  ไม่ทราบว่าจะมี camry
 โฉมใหม่ ออกมาเมื่อไหร่ครับ กะว่าถ้าโฉมใหม่ออกมาแล้วจะซื้อครับ ขอบคุณมาก ๆ ครับ  

Access denied for user 'apache'@'localhost' (using password: NO)

แผนกการตลาด

RE:รุ่นใหม่จะมาหรือยังครับ
« Reply #1 เมื่อ: วันที่ 20 มกราคม 2006, 10:17:15 »

ในขณะยังไม่มีการยืนยันที่แน่นอนว่า Camry โฉมใหม่จะเปิดตัวเมื่อไร
 มีแต่ข่าวว่าอย่างเร็วก็อาจมาปลายปีนี้ค่ะ
  ถ้าโฉมใหม่ออกมาแล้ว ก็อย่าลืมนึกถึง พิธาน ด้วยน่ะค่ะ

แผนกขายสาขารามอินทรา

« Reply #2 เมื่อ: วันที่ 24 มกราคม 2006, 08:53:22 »

สวัสดีครับ คุณศักรภพน์
  ผมส่งรายละเอียดให้ทาง E-mail แล้วครับ
  ติดต่อสอบถามเพิ่มเติมที่ 04-0249800 ภูมิพัฒน์ครับ

ศักรภพน์ - รุ่นรถ/ยี่ห้อ : camry

« Reply #3 เมื่อ: วันที่ 24 มกราคม 2006, 10:41:01 »

ขอบคุณมาก ๆ ครับ คุณ ภูมิพัฒน์ ที่ส่งรายระเอียดมาให้  สำหรับบริษัทพิธานพานิชย์
 อันนี้ไม่ลืมแน่นอนครับ เพราะว่า Toyota คันแรกของครอบครัวผมก็ซื้อมาจากบริษัท พิธาน ครับ เป็น Toyota
 Corolla KE-70 ตั้งแต่ปี 2527 นู่นแหนะครับ ปัจจุบันรถก็ยังอยู่ครับ เป็นไงครับ เป็นแฟนพันธ์แท้ Toyota
 จริง ๆ

X ปิดหน้าต่างนี้
X ปิดหน้าต่างนี้