ราคาของเคมีภัณฑ์,อะไหล่และค่าแรงต่างๆที่แจ้งไว้ในกระทู้ ซึ่งลงตามวันที่ที่ได้ตอบในกระทู้นั้นๆ อาจจะมีการเปลี่ยนแปลงได้ โดยที่ไม่ได้แจ้งให้ทราบล่วงหน้า
(ซึ่งเป็นไปตามการปรับราคาของผู้ผลิตและผู้ให้บริการ)

ผู้เขียน หัวข้อ: CAMRY ท้ายหงส์ ปี 97 โช๊คอัพคู่หน้าและคอยสปริง ราคา เท่าไหร่ครับ  (อ่าน 2700 ครั้ง)

วันชัย

• บุคคลทั่วไป

AMRY ท้ายหงส์ ปี 96 โช๊คอัพคู่หน้าและคอยสปริง ราคา เท่าไหร่ครับ พร้อมลูกยางหัวโช๊คอัพ

แผนกอะไหล่สาขารามอินทรา

• บุคคลทั่วไป

สวัสดีครับคุณ วันชัย..
       ในส่วนของโช๊คอัพหน้าราคาข้างละประมาณ 7,000 บาท,สปริงโช๊คอัพหน้าข้างละประมาณ 3,090
 บาท,ยางเบ้าหัวโช๊คอัพหน้าข้างละประมาณ 3,200 บาท,ยางกันกระแทกโช๊คอัพหน้าข้างละประมาณ 420 บาท
 ราคานี้ยังไม่รวม vat ครับ
               ..ขอบคุณครับ..

X ปิดหน้าต่างนี้
X ปิดหน้าต่างนี้