ราคาของเคมีภัณฑ์,อะไหล่และค่าแรงต่างๆที่แจ้งไว้ในกระทู้ ซึ่งลงตามวันที่ที่ได้ตอบในกระทู้นั้นๆ อาจจะมีการเปลี่ยนแปลงได้ โดยที่ไม่ได้แจ้งให้ทราบล่วงหน้า
(ซึ่งเป็นไปตามการปรับราคาของผู้ผลิตและผู้ให้บริการ)

ผู้เขียน หัวข้อ: กรองแอร์ของ Camry  (อ่าน 3490 ครั้ง)

แผนกอะไหล่ สาขารามอินทรา

• บุคคลทั่วไป
RE:กรองแอร์ของ Camry
« Reply #1 เมื่อ: วันที่ 5 ตุลาคม 2006, 09:48:34 »

สวัสดีครับ คุณ Chal...
            ไม่ทราบว่ารถของคุณChal เป็น Camry โมเดลอะไร และปีอะไรครับ
                 ขอบคุณครับ...

chal

« Reply #2 เมื่อ: วันที่ 5 ตุลาคม 2006, 15:29:51 »

Camry 2003 ครับ

Chal

« Reply #3 เมื่อ: วันที่ 5 ตุลาคม 2006, 15:39:40 »

Part No. 88899-41010

แผนกอะไหล่สาขารามอินทรา

« Reply #4 เมื่อ: วันที่ 6 ตุลาคม 2006, 13:09:42 »

สวัสดีครับคุณ Chal..
               ..ตามเบอร์อะไหล่ที่คุณ Chal ให้มาจะเป็นเบอร์ของ Plate Cover Air Filter ครับ โดยจะมีราคา
 340 บาทยังไม่รวม vat. ครับ..
                                 ..ขอบคุณครับ..

Chal

« Reply #5 เมื่อ: วันที่ 6 ตุลาคม 2006, 14:45:22 »

ขอบคุณครับ

Chal

« Reply #6 เมื่อ: วันที่ 24 พฤศจิกายน 2006, 12:58:44 »

ขอถามอีกนิดนะครับ..อันนี้รวมตัวฟิลเตอร์ด้วยหรือเปล่าหรือเฉพาะถาด plate อย่างเดียว
  - แล้วที่พิธานมีขายหรือเปล่าครับ

แผนกอะไหล่สาขารามอินทรา

« Reply #7 เมื่อ: วันที่ 25 พฤศจิกายน 2006, 09:26:59 »

สวัสดีครับคุณ Chal..
                     ..เฉพาะตัว Plate Cover Air Filter อย่างเดียวครับ ยังไม่รวมตัวกรองแอร์
 ส่วนอะไหล่ตัวที่แจ้งมาต้องสอบถามจากศูนย์อะไหล่บางพลีก่อนว่ามีของอยู่หรือไม่
 ถ้ามีก็สามารถสั่งของได้ภายในเวลา 1 วัน โดยคุณ Chal ต้องเข้ามาสั่งจองและมัดจำไว้ครับ..
                                      ..ขอบคุณครับ..

X ปิดหน้าต่างนี้
X ปิดหน้าต่างนี้