ราคาของเคมีภัณฑ์,อะไหล่และค่าแรงต่างๆที่แจ้งไว้ในกระทู้ ซึ่งลงตามวันที่ที่ได้ตอบในกระทู้นั้นๆ อาจจะมีการเปลี่ยนแปลงได้ โดยที่ไม่ได้แจ้งให้ทราบล่วงหน้า
(ซึ่งเป็นไปตามการปรับราคาของผู้ผลิตและผู้ให้บริการ)

ผู้เขียน หัวข้อ: camry มีสีขาวไหมครับ  (อ่าน 1670 ครั้ง)

a

• บุคคลทั่วไป
camry มีสีขาวไหมครับ
« เมื่อ: วันที่ 23 เมษายน 2007, 11:31:35 »

camry มีสีขาวไหมครับ

Access denied for user 'apache'@'localhost' (using password: NO)

นัท ฝ่ายขายเพชรบุรีครับ - รุ่นรถ/ยี่ห้อ : CAMRY

RE:camry มีสีขาวไหมครับ
« Reply #1 เมื่อ: วันที่ 23 เมษายน 2007, 12:55:06 »

มีเฉพาะ 2.4  V ครับ

jaid4

« Reply #2 เมื่อ: วันที่ 10 พฤษภาคม 2007, 17:07:36 »

ไม่ทราบว่ายังต้องการ Camry อยุ่รึป่าวค๊ะ   สนใจอยากจะขายค่ะ
  รถสีดำรุ่น Top สุดๆค่ะ  มี DVD + Navigator  ราคาออกห้าง 1.75 ล้านนะคะ
  แต่ขายเพียง 1.58 ค่ะ   ราคาถูกกว่ากันเกือบ 2 แสนนะคะ
  รับรองว่ารถสภาพดีมากๆ   ที่ขายเพราะเจ้าของไปดูหมอมาค่ะ
  แล้วเค้าว่ารถไม่ถูกชะโลก    สนใจโทรสอบถามรายละเอียดได้นะคะ

แหม่ม

« Reply #3 เมื่อ: วันที่ 27 สิงหาคม 2007, 11:48:29 »

อยากทราบว่าดีวีดีคัมรี่ 2.4v สามารถปลดล๊อคได้ไหมอยากดูหนังได้เวลาขับรถ สงสารคนนั่งไปด้วย

X ปิดหน้าต่างนี้
X ปิดหน้าต่างนี้