ราคาของเคมีภัณฑ์,อะไหล่และค่าแรงต่างๆที่แจ้งไว้ในกระทู้ ซึ่งลงตามวันที่ที่ได้ตอบในกระทู้นั้นๆ อาจจะมีการเปลี่ยนแปลงได้ โดยที่ไม่ได้แจ้งให้ทราบล่วงหน้า
(ซึ่งเป็นไปตามการปรับราคาของผู้ผลิตและผู้ให้บริการ)

ผู้เขียน หัวข้อ: 2.0Gเป็นอย่างนี้ทุกคันไหมครับ  (อ่าน 1966 ครั้ง)

ount

• บุคคลทั่วไป
2.0Gเป็นอย่างนี้ทุกคันไหมครับ
« เมื่อ: วันที่ 27 เมษายน 2007, 07:37:23 »

ช่วยตอบคำถามตามลิ้งค์นี้ให้หน่อยครับ ขอบคุณครับ
  www.camryclub.com/modules.php?name=Forums&file=viewtopic&t=11636">http://www.camryclub.com/modules.php?name=Forums&file=viewtopic&t=11636  

Access denied for user 'apache'@'localhost' (using password: NO)

แผนกเทคนิค

• บุคคลทั่วไป
RE:2.0Gเป็นอย่างนี้ทุกคันไหมครับ
« Reply #1 เมื่อ: วันที่ 27 เมษายน 2007, 16:29:43 »

สวัสดีครับคุณ ount..
                      ..ก็คงจะต้องนำรถเข้ามาตรวจสอบด้วยเครื่องวิเคราะห์ปัญหา IT-II ดูครับว่า
 ระบบที่ใช้ในการควบคุมเครื่องยนต์มีอะไรผิดปกติบ้างหรือเปล่า เนื่องจาก IT-II
 สามารถตรวจสอบการทำงานของเซ็นเซอร์ต่างๆ ที่ใช้ในการควบคุมเครื่องยนต์ได้อย่างละเอียด
 หากมีอะไรผิดปกติก็น่าจะตรวจจับได้ครับ..
                                                 ..ขอบคุณครับ..

X ปิดหน้าต่างนี้
X ปิดหน้าต่างนี้