ราคาของเคมีภัณฑ์,อะไหล่และค่าแรงต่างๆที่แจ้งไว้ในกระทู้ ซึ่งลงตามวันที่ที่ได้ตอบในกระทู้นั้นๆ อาจจะมีการเปลี่ยนแปลงได้ โดยที่ไม่ได้แจ้งให้ทราบล่วงหน้า
(ซึ่งเป็นไปตามการปรับราคาของผู้ผลิตและผู้ให้บริการ)

ผู้เขียน หัวข้อ: แผงสวิชต์ ข้างประตู  (อ่าน 1726 ครั้ง)

jaguar

• บุคคลทั่วไป
แผงสวิชต์ ข้างประตู
« เมื่อ: วันที่ 2 พฤษภาคม 2007, 16:01:50 »

อยากจะถามราคาของแผงสวิตช์ทั้ง 4 ด้านของประตู ว่าราคาเท่าไหร่ มันเลอก ไม่ใช่ลายไม้นะ เป็นรุ่น 2.0E
 ไม่รู้ว่าจากสาเหตุอะไร? อย่างนี้ claim ได้มั้ย ? รถยังไม่ถึง 3 ปีเลย / thanks in advance  

Access denied for user 'apache'@'localhost' (using password: NO)

แผนกเทคนิค

RE:แผงสวิชต์ ข้างประตู
« Reply #1 เมื่อ: วันที่ 3 พฤษภาคม 2007, 14:50:31 »

สวัสดีครับ คุณ jaguar...

ไม่ทราบว่ารถยังไม่ถึง 3 ปี หรือ ถึง 10,000 กิโลเมตร แล้วหรือยัง ถ้าไม่ถึงตามนี้
 ให้นำรถเข้าตรวจสอบยังศูนย์บริการว่าจะเคลมได้หรือไม่ได้ก่อนนะครับ ขอตรวจสอบก่อนครับ

ขอบคุณครับ...

jaguar - รุ่นรถ/ยี่ห้อ : Toyota - camry

« Reply #2 เมื่อ: วันที่ 3 พฤษภาคม 2007, 16:20:03 »

เคยเอารถเข้าไปเช็คทึ่ศูนย์แล้ว ทางศูนย์ บอกว่าจะเช็คกับทาง เคมอเตอร์แล้วจะโทรมาบอก
 ป่านนี้แล้วยังไม่เห็นโทรมาแจ้งอะไรเลย ถ้าอย่างนี้จะเปลี่ยนแล้วจะมีอะไหล่เลยหรอ

แผนกอะไหล่ สาขารามอินทรา

« Reply #3 เมื่อ: วันที่ 17 พฤษภาคม 2007, 09:52:31 »

สวัสดีครับ คุณ  jaguar

ชิ้นส่วนที่เป็นอะไหล่ดังกล่าว จะต้องมีการเปิดสั่งไปที่ TMT ครับ จะเร็วหรือช้า
 ขึ้นอยู่กับรอบของการสั่ง ส่วนใหญ่จะไม่สต๊อกเอาไว้ที่ศูนย์บริการครับ

ขอบคุณมากครับ...

แผนกอะไหล่ สาขารามอินทรา

« Reply #4 เมื่อ: วันที่ 17 พฤษภาคม 2007, 10:07:47 »

สวัสดีครับ คุณ jaguar

จากความคิดเห็นที่ 3
  ขอแก้ไข จากคำว่า"เปิด" เป็น "เบิก" ครับ  และต้องขออภัยมา ณ ที่นี้ด้วยครับ

ขอบคุณมากครับ...

X ปิดหน้าต่างนี้
X ปิดหน้าต่างนี้